
Yêu cầu tư vấn
Nhận ngay Voucher 100.000đ cho mỗi sản phẩm – Chỉ áp dụng khi đăng ký tại đây!
Dù lệch tâm vuông 2,5m là giải pháp che nắng, che mưa bền chắc và thẩm mỹ cho không gian ngoài trời. Với tán rộng 2,5m x 2,5m, chất liệu vải Polyester, cán PU chống thấm, chống tia UV, khung sắt sơn tĩnh điện cùng đế đá mài, dù mang lại độ bền vượt trội từ 5 đến 7 năm.
Dù lệch tâm vuông 2,5m có tính ứng dụng đa dạng từ quán cà phê, nhà hàng, sân vườn gia đình cho tới hồ bơi, resort và các sự kiện ngoài trời. Với diện tích che phủ 6,25 mét vuông, dù đủ sức che mát cho một bàn 4 đến 6 người. Dù có thể sử dụng làm công cụ quảng bá thương hiệu hiệu quả khi có thể in logo, slogan hoặc chọn màu sắc theo nhận diện riêng.

Dù lệch tâm vuông 2,5m được sử dụng để che nắng, che mưa cho quán cà phê, sân vườn, nhà hàng và nhiều không gian ngoài trời khác. Dưới đây là thông số kỹ thuật của dù lệch tâm vuông 2,5m bao gồm đầy đủ 13 đặc tính chi tiết giúp khách hàng dễ hình dung:
| Kích thước | 2.5m x 2.5m |
| Màu sắc | Đỏ, xanh lá, vàng, trắng kem, xám tro,…... |
| Độ cao đỉnh | 2.9m |
| Độ cao tán dù | 2.1m |
| Áo dù | Vải Polyester 230 g/m², cán PU chống thấm, bền màu |
| Chất liệu trụ | Sắt vuông 60 dày 1.4mm, sơn tĩnh điện màu xám |
| Chất liệu bát đỡ | Nhựa đúc PA chịu lực cao |
| Chất liệu đế dù | Đá mài, niềng thép xung quanh, trọng lượng khoảng 110 kg |
| Đơn vị kinh doanh | Dù Nam Long |
| Đặc tính | Hệ thống cần bảy trợ lực, thao tác nâng hạ nhẹ nhàng |
Dù lệch tâm vuông 2,5m là giải pháp che nắng, che mưa mang đến nhiều giá trị vượt trội cho cá nhân lẫn doanh nghiệp. Với 6 ưu điểm nổi bật, sản phẩm nhanh chóng trở thành lựa chọn hàng đầu cho quán cà phê, nhà hàng, sân vườn và cả khu nghỉ dưỡng.
Dù lệch tâm vuông 2,5m có tán rộng 2,5m x 2,5m. Tổng diện tích che phủ khoảng 6,25 mét vuông, có thể bảo vệ trọn vẹn một bàn cà phê từ 4 đến 6 người hoặc 1 bộ bàn ghế sân vườn cỡ vừa.
Chất liệu vải dù Polyester cùng cán PU có khả năng chống thấm nước tốt, hạn chế tình trạng mưa hắt ướt bên trong. Lớp vải dày kết hợp công nghệ chống tia UV trên 98% giúp giảm nhiệt độ bên dưới mái dù từ 5 đến 7 độ C so với không gian ngoài trời.

Khung và trụ được làm từ sắt sơn tĩnh điện dày 1.4mm, bát đỡ nhựa PA chịu lực, kết hợp cùng đế đá mài trọng lượng 110kg giúp sản phẩm vững chắc ngay cả khi gió mạnh.
Tuổi thọ trung bình của dù có thể đạt từ 5 đến 7 năm nếu được bảo quản đúng cách.Thiết kế lệch tâm loại bỏ vướng víu của cột chính ở giữa, giúp tối ưu diện tích sử dụng, phù hợp với quán cà phê, nhà hàng có lối đi hẹp hoặc khu vực bố trí sát tường.
Dù lệch tâm vuông 2,5m có hệ thống cần bảy trợ lực giúp thao tác nâng hạ nhẹ nhàng, chỉ mất 10 giây để mở hoặc gấp dù. Khi không sử dụng, sản phẩm có thể thu gọn để, dễ dàng di chuyển hoặc cất trữ.

Với diện tích tán dù 6,25m², doanh nghiệp có thể in logo, slogan hoặc thiết kế màu áo theo bộ nhận diện thương hiệu. Chiếc dù lệch tâm vuông 2,5m nhờ đó trở thành công cụ marketing ngoài trời với chi phí thấp cho quán cà phê, nhà hàng và khu nghỉ dưỡng.
Với nhiều màu sắc nổi bật như đỏ, xanh lá, vàng, trắng kem hay xám tro, dù lệch tâm vuông không chỉ là vật dụng che nắng mưa mà còn góp phần trang trí, mang lại sự chuyên nghiệp và thu hút cho quán cà phê, nhà hàng, sân vườn.
Nhờ thiết kế linh hoạt và tính ứng dụng cao, dù lệch tâm vuông 2,5m được sử dụng phổ biến trong 4 không gian điển hình:

Dù lệch tâm vuông 2,5m hiện đang được Dù Nam Long phân phối chính hãng với mức giá 3.400.000 VNĐ cho loại 8 kèo chắc chắn, bền bỉ. Với số tiền này, khách hàng sở hữu một sản phẩm vừa che nắng, che mưa hiệu quả, vừa thẩm mỹ, đồng thời có thể in logo hoặc phối màu thương hiệu để tạo dấu ấn riêng.
Đối với khách hàng có nhu cầu tiết kiệm chi phí, Dù Nam Long cũng cung cấp phiên bản dù lệch tâm vuông 2,5m với thiết kế 4 kèo, giá chỉ 2.700.000 VNĐ, rất phù hợp cho các quán nhỏ hoặc không gian cần tối ưu ngân sách.
Dù Nam Long là đơn vị uy tín chuyên cung cấp các dòng dù che nắng cao cấp cho quán cà phê, nhà hàng, khách sạn và khu nghỉ dưỡng. Chúng tôi luôn đặt chất lượng, độ bền và tính thẩm mỹ lên hàng đầu, mang đến cho khách hàng những sản phẩm vừa bền đẹp vừa phù hợp với nhiều không gian.

Nhận ngay Voucher 100.000đ cho mỗi sản phẩm – Chỉ áp dụng khi đăng ký tại đây!

Nhận ngay Voucher 100.000đ cho mỗi sản phẩm – Chỉ áp dụng khi đăng ký tại đây!