Dù đúng tâm tròn 3m Màu Rêu mang đến vẻ đẹp tự nhiên, hài hòa và sang trọng cho không gian ngoài trời. Với gam màu rêu trang nhã cùng thiết kế đúng tâm truyền thống dễ sử dụng, sản phẩm rất phù hợp cho quán cà phê sân vườn, khu nghỉ dưỡng, nhà hàng, biệt thự hoặc các sự kiện cần sự tinh tế và gần gũi với thiên nhiên.
Thông số chi tiết
Dù đúng tâm tròn 3m màu rêu được chế tạo từ khung kim loại sơn tĩnh điện chắc chắn, tán dù đường kính 3m bằng vải dày dặn, chống tia UV, chống thấm nước nhẹ và bền màu theo thời gian. Thiết kế đúng tâm giúp dù đứng vững, dễ tháo lắp, tiện lợi khi sử dụng ở nhiều không gian khác nhau.
| Nhóm thông số | Chi tiết |
| Màu sắc: | Rêu |
| Kích thước: | Đường kính: 3.0 m Chiều cao tổng thể: 2.5 m Chiều cao tán: 2.2 m |
| Kết cấu: | 1 tầng, dáng chuẩn đúng tâm |
| Thân trụ: | Ống sắt phi 42, dày 1.2 mm, sơn tĩnh điện màu trắng |
| Nan dù: | Sắt hộp 13×26 mm, dày 1.2 mm, sơn tĩnh điện màu trắng |
| Bát đỡ: | Nhựa đúc PA chịu lực, nâng lên – hạ xuống nhẹ nhàng |
| Áo dù: | Vải Poly cán PU, chống thấm, bền cao, thoáng khí |
| Đế dù: | Đá mài bọc thép, đường kính 50 cm, nặng ~30 kg |
Bảng màu Dù che nắng Dù Nam Long
Màu sắc đa dạng – dễ dàng chọn lựa theo không gian.
Tham khảo bảng màu phong phú từ Dù Nam Long để chọn màu phù hợp với gu thẩm mỹ và mục đích sử dụng của bạn.

Dù đúng tâm tròn 3m Màu Rêu là sản phẩm chất lượng cao từ Dù Nam Long – thương hiệu hàng đầu trong lĩnh vực sản xuất và phân phối dù che ngoài trời tại Việt Nam. Sản phẩm kết hợp giữa tính thẩm mỹ, độ bền và hiệu quả che nắng vượt trội, mang lại giá trị sử dụng lâu dài cho không gian sống và kinh doanh.
Liên hệ ngay Dù Nam Long để được tư vấn và báo giá tốt nhất!



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.