Dù lệch tâm Vuông 3m Màu Be mang đến vẻ đẹp nhẹ nhàng, tinh tế và hiện đại, rất được ưa chuộng trong các quán cà phê sân vườn, biệt thự hoặc khu nghỉ dưỡng cao cấp. Với thiết kế lệch tâm tiện dụng cùng gam màu trung tính dễ phối cảnh, sản phẩm dù vuông lệch tâm giúp không gian trở nên hài hòa và sang trọng hơn bao giờ hết.
Thông số chi tiết
Dù 3m lệch tâm vuông màu be được chế tạo từ chất liệu cao cấp, khung chắc chắn, dễ thao tác và có khả năng chống nắng, chống tia UV hiệu quả.
| Nhóm thông số | Chi tiết |
| Màu sắc: | Be |
| Kích thước: | Dài x Rộng: 3m × 3m Chiều cao đỉnh: 2.9 m Chiều cao tán: 2.1 m |
| Kết cấu: | Dáng lệch tâm, khung chắc chắn |
| Kèo dù: | Sắt hộp 13×26 mm, dày 1 mm, sơn tĩnh điện màu xám |
| Bát đỡ: | Nhựa đúc PA chịu lực |
| Áo dù: | Vải Polyester 230 g/m², cán PU chống thấm, bền màu |
| Trụ chính: | Sắt vuông 60 mm, dày 1.4 mm, sơn tĩnh điện màu xám |
| Đặc tính: | Hệ thống cần bảy trợ lực, thao tác nâng hạ nhẹ nhàng |
| Đế dù: | Đá mài, niềng thép xung quanh, trọng lượng ~110 kg |
Bảng màu Dù che nắng Dù Nam Long
Màu sắc phong phú – dễ dàng phối với mọi không gian.
Khám phá ngay bảng màu đa dạng của dù vuông lệch tâm để chọn ra màu phù hợp nhất cho phong cách của bạn.

Dù lệch tâm Vuông 3m Màu Be là sản phẩm nổi bật từ Dù Nam Long – thương hiệu dẫn đầu trong lĩnh vực sản xuất dù che nắng đẹp với uy tín và chất lượng hàng đầu. Chúng tôi cam kết mang đến sản phẩm có giá trị thẩm mỹ cao, độ bền vượt trội và tính ứng dụng linh hoạt trong mọi không gian.
Liên hệ ngay Dù Nam Long để được tư vấn và báo giá tốt nhất!



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.